NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league
Vị trí hiện tại : Xoilac tv > Europa League
Europa League

Europa League Lịch thi đấu

12.14 23:45
Royale Union Saint-Gilloise logoRoyale Union Saint-Gilloise

-

Liverpool logoLiverpool

-

12.15 00:45
LASK Linz logoLASK Linz

-

Toulouse logoToulouse

-

12.15 00:45
Panathinaikos logoPanathinaikos

-

Maccabi Haifa logoMaccabi Haifa

-

12.15 00:45
Stade Rennais FC logoStade Rennais FC

-

Villarreal logoVillarreal

-

12.15 00:45
AS Roma logoAS Roma

-

Sheriff Tiraspol logoSheriff Tiraspol

-

12.15 00:45
Slavia Praha logoSlavia Praha

-

Servette logoServette

-

12.15 00:45
Bayer Leverkusen logoBayer Leverkusen

-

Molde logoMolde

-

12.15 00:45
Qarabag logoQarabag

-

Hacken logoHacken

-

12.15 03:00
West Ham United logoWest Ham United

-

SC Freiburg logoSC Freiburg

-

12.15 03:00
Olympiakos Piraeus logoOlympiakos Piraeus

-

Backa Topola logoBacka Topola

-

Hiển thị thêm trận đấu >
12.14 23:45
Royale Union Saint-Gilloise logoRoyale Union Saint-Gilloise

-

Liverpool logoLiverpool

-

12.15 00:45
LASK Linz logoLASK Linz

-

Toulouse logoToulouse

-

12.15 00:45
Panathinaikos logoPanathinaikos

-

Maccabi Haifa logoMaccabi Haifa

-

12.15 00:45
Stade Rennais FC logoStade Rennais FC

-

Villarreal logoVillarreal

-

12.15 00:45
AS Roma logoAS Roma

-

Sheriff Tiraspol logoSheriff Tiraspol

-

12.15 00:45
Slavia Praha logoSlavia Praha

-

Servette logoServette

-

12.15 00:45
Bayer Leverkusen logoBayer Leverkusen

-

Molde logoMolde

-

12.15 00:45
Qarabag logoQarabag

-

Hacken logoHacken

-

12.15 03:00
West Ham United logoWest Ham United

-

SC Freiburg logoSC Freiburg

-

12.15 03:00
Olympiakos Piraeus logoOlympiakos Piraeus

-

Backa Topola logoBacka Topola

-

12.15 03:00
AFC Ajax logoAFC Ajax

-

AEK Athens logoAEK Athens

-

12.15 03:00
Brighton Hove Albion logoBrighton Hove Albion

-

Marseille logoMarseille

-

12.15 03:00
Aris Limassol logoAris Limassol

-

Sparta Praha logoSparta Praha

-

12.15 03:00
Real Betis logoReal Betis

-

Glasgow Rangers logoGlasgow Rangers

-

12.15 03:00
SCP logoSCP

-

Sturm Graz logoSturm Graz

-

12.15 03:00
Rakow Czestochowa logoRakow Czestochowa

-

Atalanta logoAtalanta

-

12.07 03:00
Villarreal logoVillarreal

0

Maccabi Haifa logoMaccabi Haifa

0

12.01 03:00
Hacken logoHacken

0

Bayer Leverkusen logoBayer Leverkusen

2

12.01 03:00
Molde logoMolde

2

Qarabag logoQarabag

2

12.01 03:00
Servette logoServette

1

AS Roma logoAS Roma

1

12.01 03:00
Sheriff Tiraspol logoSheriff Tiraspol

2

Slavia Praha logoSlavia Praha

3

12.01 03:00
Villarreal logoVillarreal

3

Panathinaikos logoPanathinaikos

2

12.01 03:00
Toulouse logoToulouse

0

Royale Union Saint-Gilloise logoRoyale Union Saint-Gilloise

0

12.01 03:00
Liverpool logoLiverpool

4

LASK Linz logoLASK Linz

0

12.01 03:00
Rangers F.C. logoRangers F.C.

1

Aris Limassol logoAris Limassol

1

12.01 03:00
Marseille logoMarseille

4

AFC Ajax logoAFC Ajax

3

12.01 00:45
Maccabi Haifa logoMaccabi Haifa

0

Stade Rennais FC logoStade Rennais FC

3

12.01 00:45
Sturm Graz logoSturm Graz

0

Rakow Czestochowa logoRakow Czestochowa

1

12.01 00:45
Atalanta logoAtalanta

1

Sporting CP logoSporting CP

1

12.01 00:45
Sparta Praha logoSparta Praha

1

Real Betis logoReal Betis

0

12.01 00:45
AEK Athens logoAEK Athens

0

Brighton Hove Albion logoBrighton Hove Albion

1

12.01 00:45
Backa Topola logoBacka Topola

0

West Ham United logoWest Ham United

1

12.01 00:45
SC Freiburg logoSC Freiburg

5

Olympiakos Piraeus logoOlympiakos Piraeus

0

11.10 03:00
Hacken logoHacken

1

Molde logoMolde

3

11.10 03:00
SCP logoSCP

2

Rakow Czestochowa logoRakow Czestochowa

1

11.10 03:00
Atalanta logoAtalanta

1

Sturm Graz logoSturm Graz

0