NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Lịch thi đấu 12/24

TNK Super League
12-23 23:00
Trabzonspor  logo
Trabzonspor 0
Başakşehir Futbol Kulübü  logo
Başakşehir Futbol Kulübü 0
TUR First League
12-23 23:00
Sakaryaspor  logo
Sakaryaspor 0
Kocaelispor  logo
Kocaelispor 0
GHA Premier League
12-23 23:00
Asante Kotoko FC  logo
Asante Kotoko FC 0
Real Tamale United  logo
Real Tamale United 0
GHA Premier League
12-23 23:00
Bechem United  logo
Bechem United 0
Nations FC  logo
Nations FC 0
GHA Premier League
12-23 23:00
Berekum Chelsea  logo
Berekum Chelsea 0
Bofoakwa Tano  logo
Bofoakwa Tano 0
GHA Premier League
12-23 23:00
Ghana Dream FC  logo
Ghana Dream FC 0
Accra Lions  logo
Accra Lions 0
GHA Premier League
12-23 23:00
Great Olympics  logo
Great Olympics 0
Accra Hearts of Oak  logo
Accra Hearts of Oak 0
GHA Premier League
12-23 23:00
Legon Cities FC  logo
Legon Cities FC 0
Heart of Lions  logo
Heart of Lions 0
GHA Premier League
12-23 23:00
Medeama SC  logo
Medeama SC 0
Bibiani Gold Stars  logo
Bibiani Gold Stars 0
GHA Premier League
12-23 23:00
Nsoatreman FC  logo
Nsoatreman FC 0
Aduana Stars  logo
Aduana Stars 0
GHA Premier League
12-23 23:00
Samartex  logo
Samartex 0
Karela United FC  logo
Karela United FC 0
IRQ Premier League
12-23 23:00
Al Karkh  logo
Al Karkh 0
Zakho  logo
Zakho 0
IRQ Premier League
12-23 23:00
Al-Najaf   logo
Al-Najaf 0
Al Qasim Sport Club  logo
Al Qasim Sport Club 0
IRQ Premier League
12-23 23:00
Al Quwa Al Jawiya  logo
Al Quwa Al Jawiya 0
Al Talaba  logo
Al Talaba 0
IRQ Premier League
12-23 23:00
Newroz  logo
Newroz 0
Al Naft  logo
Al Naft 0
STDRFEF
12-23 23:00
Lucena CF  logo
Lucena CF 0
Ceuta B  logo
Ceuta B 0
STDRFEF
12-24 00:00
Atletico Espeleno  logo
Atletico Espeleno 0
Cordoba B  logo
Cordoba B 0
STDRFEF
12-24 00:00
Ayamonte CF  logo
Ayamonte CF 0
CD Cabecense  logo
CD Cabecense 0
STDRFEF
12-24 00:00
Bollullos CF  logo
Bollullos CF 0
CD Pozoblanco  logo
CD Pozoblanco 0
STDRFEF
12-24 00:00
Coria CF  logo
Coria CF 0
AD Cartaya  logo
AD Cartaya 0
STDRFEF
12-24 00:00
Arenas Armilla  logo
Arenas Armilla 0
Huetor Tajar  logo
Huetor Tajar 0
STDRFEF
12-24 00:00
Ejido  logo
Ejido 0
CD Torreperogil  logo
CD Torreperogil 0
STDRFEF
12-24 00:00
Malaga B  logo
Malaga B 0
UD Torre del Mar  logo
UD Torre del Mar 0
STDRFEF
12-24 00:00
Maracena  logo
Maracena 0
Motril  logo
Motril 0
STDRFEF
12-24 00:00
Torredonjimeno  logo
Torredonjimeno 0
Malaga City  logo
Malaga City 0
STDRFEF
12-24 00:00
Juventud Torremolinos CF  logo
Juventud Torremolinos CF 0
Real Jaen CF  logo
Real Jaen CF 0
UGA Premier League
12-23 23:00
Vipers SC  logo
Vipers SC 0
BUL FC  logo
BUL FC 0
GFA First Division
12-23 23:00
Gambia Armed Force  logo
Gambia Armed Force 0
BST Galaxy  logo
BST Galaxy 0
GFA First Division
12-23 23:00
Greater Tomorrow FC  logo
Greater Tomorrow FC 0
Samger FC  logo
Samger FC 0
Serie A
12-24 00:00
Inter  logo
Inter 0
Lecce  logo
Lecce 0
Serie A
12-24 00:00
Verona  logo
Verona 0
Cagliari  logo
Cagliari 0
CYP First Division
12-24 00:00
Nea Salamis  logo
Nea Salamis 0
Anorthosis Famagusta FC  logo
Anorthosis Famagusta FC 0
SPA Futsal Honor Division
12-24 00:00
UD Alzira Futsal  logo
UD Alzira Futsal 0
Inter Movistar Futsal  logo
Inter Movistar Futsal 0
SPA Futsal Honor Division
12-24 00:00
F.C.Barcelona Futsal  logo
F.C.Barcelona Futsal 0
Xota Navarra Futsal  logo
Xota Navarra Futsal 0
SPA Futsal Honor Division
12-24 00:00
EiPozo Murcia Turistica Futsal  logo
EiPozo Murcia Turistica Futsal 0
Real Betis Futsal  logo
Real Betis Futsal 0
SPA Futsal Honor Division
12-24 00:00
Vaidepenas Futsal  logo
Vaidepenas Futsal 0
Cordoba Futsal  logo
Cordoba Futsal 0
SPA Futsal Honor Division
12-24 00:00
Jaen Paraiso Interior Futsal  logo
Jaen Paraiso Interior Futsal 0
Manzanares FS Futsal  logo
Manzanares FS Futsal 0
SPA Futsal Honor Division
12-24 00:00
Noia Portus Apostoli Futsal  logo
Noia Portus Apostoli Futsal 0
Peinsa F.S. Cartagena Futsal  logo
Peinsa F.S. Cartagena Futsal 0
SPA Futsal Honor Division
12-24 00:00
Palma Futsal  logo
Palma Futsal 0
Catgas Energia Futsal  logo
Catgas Energia Futsal 0
SPA Futsal Honor Division
12-24 00:00
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal  logo
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 0
Peniscola Futsal  logo
Peniscola Futsal 0
ALG Ligue 1
12-24 00:00
CR Belouizdad  logo
CR Belouizdad 0
CS Constantine  logo
CS Constantine 0
BEL Pro League
12-24 00:15
Royal Antwerp  logo
Royal Antwerp 0
KVC Westerlo  logo
KVC Westerlo 0
BEL Pro League
12-24 00:15
Sint Truidense  logo
Sint Truidense 0
 RC Sporting Charleroi  logo
RC Sporting Charleroi 0
NGOẠI HẠNG ANH
12-24 00:30
Liverpool  logo
Liverpool 0
Arsenal  logo
Arsenal 0
ENG National League
12-24 00:30
Bromley  logo
Bromley 0
Altrincham  logo
Altrincham 0
ITA Serie C
12-24 00:30
Us Pergolettese  logo
Us Pergolettese 0
Giana  logo
Giana 0
ITA Serie C
12-24 00:30
Renate AC  logo
Renate AC 0
Trento  logo
Trento 0
ITA Serie C
12-24 00:30
Perugia  logo
Perugia 0
Cesena  logo
Cesena 0
ITA Serie C
12-24 00:30
Recanatese  logo
Recanatese 0
ACD Virtus Entella  logo
ACD Virtus Entella 0
ITA Serie C
12-24 00:30
Sestri Levante  logo
Sestri Levante 0
Arezzo  logo
Arezzo 0