NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Lịch thi đấu

IDN Liga 2
03-05 15:30
Persiraja Banda Aceh  logo
Persiraja Banda Aceh 0
Malut United  logo
Malut United 0
AUS NSW League 2
03-05 15:30
Bankstown United FC  logo
Bankstown United FC 0
Fraser Park FC  logo
Fraser Park FC 0
AUS NSW-N U20
03-05 15:30
Manly United U20  logo
Manly United U20 0
Blacktown City FC U20  logo
Blacktown City FC U20 0
AUS NSW-N U20
03-05 15:30
Rockdale City Suns U20  logo
Rockdale City Suns U20 0
St.George Saints U20  logo
St.George Saints U20 0
AUS NSW-N U20
03-05 15:30
Sutherland Sharks U20  logo
Sutherland Sharks U20 0
Wollongong Wolves U20  logo
Wollongong Wolves U20 0
GIẢI VĐQG MIỀN BẮC AUSTRALIA
03-05 16:00
NWS Spirit FC  logo
NWS Spirit FC 0
Sydney United 58 FC  logo
Sydney United 58 FC 0
AUS NSW Women's Premier League
03-05 16:00
Charlestown Azzuri(w)  logo
Charlestown Azzuri(w) 0
Maitland FC (w)  logo
Maitland FC (w) 0
IND Santosh Trophy
03-05 16:00
All Manipur FA  logo
All Manipur FA 0
Assam  logo
Assam 0
IDN Liga 3
03-05 16:00
Bengkulu Soccer Community  logo
Bengkulu Soccer Community 0
Mutu FC  logo
Mutu FC 0
INT FRL
03-05 16:15
Bangladesh U16(w)  logo
Bangladesh U16(w) 0
India U16 Women   logo
India U16 Women 0
ARM First League
03-05 17:00
MIKA Ashtarak  logo
MIKA Ashtarak 0
Gandzasar Kapan  logo
Gandzasar Kapan 0
AFC champions league
03-05 17:00
Jeonbuk Hyundai Motors  logo
Jeonbuk Hyundai Motors 0
Ulsan HD FC  logo
Ulsan HD FC 0
VIE U19 Championship
03-05 17:00
T T Hanoi U19  logo
T T Hanoi U19 0
Viettel U19  logo
Viettel U19 0
ALG U21
03-05 17:00
Olympique Akbou U21  logo
Olympique Akbou U21 0
CA Batna U21  logo
CA Batna U21 0
GIAO HỮU CLB
03-05 18:00
Skala 1911 Stryi  logo
Skala 1911 Stryi 0
FC Karpaty Lviv  logo
FC Karpaty Lviv 0
GIAO HỮU CLB
03-05 18:00
Zorka BGU(w)  logo
Zorka BGU(w) 0
UOR 5 Master Saturn (W)  logo
UOR 5 Master Saturn (W) 0
GIAO HỮU CLB
03-05 18:00
Vista Gelendzhik  logo
Vista Gelendzhik 0
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk  logo
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 0
GIAO HỮU CLB
03-05 20:15
Dnepr Mogilev(w)  logo
Dnepr Mogilev(w) 0
FK Minsk (w)  logo
FK Minsk (w) 0
IRQ Premier League
03-05 18:30
Amanat Baghdad  logo
Amanat Baghdad 0
Al-Mina'a SC  logo
Al-Mina'a SC 0
IRN Azadegan League
03-05 18:30
Fajr Sepasi  logo
Fajr Sepasi 0
Mes Kerman  logo
Mes Kerman 0
IRN Azadegan League
03-05 18:30
Kheybar Khorramabad  logo
Kheybar Khorramabad 0
Chadormalu SC  logo
Chadormalu SC 0
IRN Azadegan League
03-05 19:00
Esteghlal Mollasani  logo
Esteghlal Mollasani 0
Saipa  logo
Saipa 0
IRN Division 2
03-05 18:30
Niroye Zamini  logo
Niroye Zamini 0
FC Yasa  logo
FC Yasa 0
IRN Division 2
03-05 18:30
Sepidrood Rasht  logo
Sepidrood Rasht 0
Shohada Razakan  logo
Shohada Razakan 0
POL Liga 2
03-05 19:00
Sandecja Nowy Sacz  logo
Sandecja Nowy Sacz 0
Radunia Stezyca  logo
Radunia Stezyca 0
KSA Division 1
03-05 19:00
Al Jandal  logo
Al Jandal 0
Ohod  logo
Ohod 0
KSA Division 1
03-05 19:50
Al Batin  logo
Al Batin 0
AL-Rbeea Jeddah  logo
AL-Rbeea Jeddah 0
KAZ Premier League
03-05 19:00
FC Zhetysu Taldykorgan  logo
FC Zhetysu Taldykorgan 0
FC Astana  logo
FC Astana 0
SYR 1st Division
03-05 19:00
Al Hilal SYR  logo
Al Hilal SYR 0
Khattab  logo
Khattab 0
SYR 1st Division
03-05 19:00
Al Nawair  logo
Al Nawair 0
Al Jehad  logo
Al Jehad 0
ARG Reserve League
03-05 19:00
Villa San Carlos Reserves  logo
Villa San Carlos Reserves 0
UAI Urquiza Reserves  logo
UAI Urquiza Reserves 0
ARG Reserve League
03-05 19:00
Argentino Merlo Reserves  logo
Argentino Merlo Reserves 0
Acassuso Reserves  logo
Acassuso Reserves 0
ARG Reserve League
03-05 19:00
Atletico Fenix Reserves  logo
Atletico Fenix Reserves 0
Canuelas FC Reserves  logo
Canuelas FC Reserves 0
ARG Reserve League
03-05 19:00
Deportivo Armenio Reserves  logo
Deportivo Armenio Reserves 0
Deportivo Merlo Reserves  logo
Deportivo Merlo Reserves 0
ALB Cup
03-05 19:30
Egnatia  logo
Egnatia 0
KF Laci  logo
KF Laci 0
NMKD Second League
03-05 20:00
Belasica Strumica  logo
Belasica Strumica 0
FK Bashkimi  logo
FK Bashkimi 0
NMKD Second League
03-05 20:00
Detonit Junior  logo
Detonit Junior 0
Pelister Bitola  logo
Pelister Bitola 0
NMKD Second League
03-05 20:00
FK Karaorman  logo
FK Karaorman 0
FK Skopje  logo
FK Skopje 0
NMKD Second League
03-05 20:00
FK Kozuv  logo
FK Kozuv 0
KF Arsimi  logo
KF Arsimi 0
NMKD Second League
03-05 20:00
FK Novaci  logo
FK Novaci 0
FK Teteks Tetovo  logo
FK Teteks Tetovo 0
NMKD Second League
03-05 20:00
FK Osogovo  logo
FK Osogovo 0
Pobeda Prilep  logo
Pobeda Prilep 0
NMKD Second League
03-05 20:00
Kamenica  logo
Kamenica 0
KF Besa Doberdoll  logo
KF Besa Doberdoll 0
NMKD Second League
03-05 20:00
Vardar Negotino  logo
Vardar Negotino 0
FK Ohrid 2004  logo
FK Ohrid 2004 0
ENG U21 League 2
03-05 20:00
Cardiff City U21  logo
Cardiff City U21 0
Ipswich U21  logo
Ipswich U21 0
POR U23
03-05 20:00
Estrela FC U23  logo
Estrela FC U23 0
Estoril U23  logo
Estoril U23 0
TZA Premier League
03-05 20:00
Ihefu SC  logo
Ihefu SC 0
Kinondoni MC  logo
Kinondoni MC 0
ISR Bet League
03-05 20:00
Shafaram  logo
Shafaram 0
Ahali Tamra  logo
Ahali Tamra 0
ISR Bet League
03-05 20:00
Hapoel Tirat Karmel  logo
Hapoel Tirat Karmel 0
Maccabi Ahva Fureidis  logo
Maccabi Ahva Fureidis 0
ISR Bet League
03-05 20:00
Maccabi Nujeidat Ahmed  logo
Maccabi Nujeidat Ahmed 0
Hapoel Kaukab  logo
Hapoel Kaukab 0
UGA Cup
03-05 20:00
Busoga United FC  logo
Busoga United FC 0
NEC FC Bugolobi  logo
NEC FC Bugolobi 0