NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

IND BLR A Division logo

IND BLR A Division

Hiệp 1

13:35

51'

RWF
RWF logo
0-0
Blitz FC logo

Blitz FC

0-0
ITA Serie A logo

ITA Serie A

Hiệp 1

02:45

FT

Inter
Inter logo
2-1
Genoa logo

Genoa

2-0
ITA Campionato Primavera 1 logo

ITA Campionato Primavera 1

Hiệp 1

00:00

FT

Juventus Youth
Juventus Youth logo
1-2
Sassuolo U20 logo

Sassuolo U20

0-1
indonesia waena cup logo

indonesia waena cup

Hiệp 1

12:15

FT

Sorong Raya
Sorong Raya logo
3-0
YOFA Junior logo

YOFA Junior

1-0
BRA Paranaense League logo

BRA Paranaense League

Hiệp 1

06:00

FT

Cascavel PR
Cascavel PR logo
1-0
Maringa FC logo

Maringa FC

1-0
SPA Segunda Division logo

SPA Segunda Division

Hiệp 1

02:30

FT

Elche CF
Elche CF logo
3-0
AD Alcorcon logo

AD Alcorcon

3-0
ARU Division Di Honor logo

ARU Division Di Honor

Hiệp 1

06:00

FT

SV Jong Aruba
SV Jong Aruba logo
4-0
SV Caravel logo

SV Caravel

1-0
ENG-S League Central Division logo

ENG-S League Central Division

Hiệp 1

02:45

FT

St Ives Town
St Ives Town logo
1-2
Coalville logo

Coalville

1-2
BRA Campeonato Maranhense logo

BRA Campeonato Maranhense

Hiệp 1

05:00

FT

Sampaio Correa
Sampaio Correa logo
2-0
tuntum EC logo

tuntum EC

1-0
ARG Tebolidun League GpC logo

ARG Tebolidun League GpC

Hiệp 1

03:00

FT

Claypole
Claypole logo
1-0
Centro Espanol logo

Centro Espanol

1-0
Copa de la Liga Profesional logo

Copa de la Liga Profesional

Hiệp 1

07:00

FT

Instituto
Instituto logo
2-0
CA Huracan logo

CA Huracan

1-0
IRE Munster Senior Cup logo

IRE Munster Senior Cup

Hiệp 1

02:45

FT

Kerry FC
Kerry FC logo
4-1
Treaty United logo

Treaty United

3-1
PAR Primera Division logo

PAR Primera Division

Hiệp 1

05:30

FT

Tacuary
Tacuary logo
0-2
Sol de America logo

Sol de America

0-0
Hiệp 1

23:00

FT

Rudes Rudes logo
2-1
HNK Gorica logo

HNK Gorica

1-1

23:00

FT

JK Tallinna Kalev II JK Tallinna Kalev II logo
1-3
Tallinna FC Ararat TTU logo

Tallinna FC Ararat TTU

1-0

23:00

FT

Nomme JK Kalju II Nomme JK Kalju II logo
0-1
Tartu JK Maag Tammeka B logo

Tartu JK Maag Tammeka B

0-0

23:00

FT

Al-Ain SFC Al-Ain SFC logo
1-0
Al Nassr FC logo

Al Nassr FC

1-0

23:00

FT

AEK Larnaca AEK Larnaca logo
1-1
Aris Limassol logo

Aris Limassol

1-0

23:00

FT

Freeport Freeport logo
2-0
Invicible Eleven logo

Invicible Eleven

1-0

23:10

FT

Sierra Leone(w) Sierra Leone(w) logo
3-2
Liberia U20(w) logo

Liberia U20(w)

1-1

23:15

FT

Al Khaldiya Al Khaldiya logo
0-0
Al-Muharraq logo

Al-Muharraq

0-0

23:15

FT

Al Hala Al Hala logo
0-0
Manama Club logo

Manama Club

0-0

23:15

FT

Sitra Sitra logo
1-0
Al-Ahli(BHR) logo

Al-Ahli(BHR)

0-0

23:15

FT

AS Armee AS Armee logo
3-1
ASC Kouva logo

ASC Kouva

1-0

23:30

FT

Al Bidda SC Al Bidda SC logo
2-0
Al Markhiya logo

Al Markhiya

1-0

23:30

FT

Al Wasat Al Wasat logo
1-1
Al Qasim SC logo

Al Qasim SC

0-1

23:30

FT

Persepolis Persepolis logo
3-0
Naft Gachsaran logo

Naft Gachsaran

1-0

23:30

FT

Al Duhail U21 Al Duhail U21 logo
7-2
Al-Ahli Doha U21 logo

Al-Ahli Doha U21

3-1

23:45

FT

Borac Banja Luka Borac Banja Luka logo
3-0
GOSK Gabela logo

GOSK Gabela

1-0

00:00

FT

Lechia Gdansk Lechia Gdansk logo
4-0
Resovia Rzeszow logo

Resovia Rzeszow

4-0

00:00

FT

Bnei Yehuda Tel Aviv Bnei Yehuda Tel Aviv logo
3-1
Ironi Nir Ramat HaSharon logo

Ironi Nir Ramat HaSharon

2-0

00:00

FT

Hapoel Kfar Saba Hapoel Kfar Saba logo
0-0
Hapoel Kiryat Shmona logo

Hapoel Kiryat Shmona

0-0

00:00

FT

Ihud Bnei Shefaram Ihud Bnei Shefaram logo
1-2
Ironi Tiberias logo

Ironi Tiberias

0-1

00:00

FT

Maccabi Kabilio Jaffa Maccabi Kabilio Jaffa logo
2-0
Hapoel Umm Al Fahm logo

Hapoel Umm Al Fahm

1-0

00:00

FT

Alanyaspor Alanyaspor logo
3-1
Trabzonspor logo

Trabzonspor

2-0

00:00

FT

Antalyaspor Antalyaspor logo
1-0
Gazisehir Gaziantep logo

Gazisehir Gaziantep

1-0

00:00

FT

Juventus Youth Juventus Youth logo
1-2
Sassuolo U20 logo

Sassuolo U20

0-1

00:00

FT

Apollon Limassol FC Apollon Limassol FC logo
2-0
Nea Salamis logo

Nea Salamis

1-0

00:00

FT

IK Oddevold IK Oddevold logo
3-0
Ljungskile logo

Ljungskile

1-0

00:15

FT

Wisla Pulawy Wisla Pulawy logo
1-1
KP Calisia Kalisz logo

KP Calisia Kalisz

1-0

00:30

FT

Vasteras SK FK Vasteras SK FK logo
1-1
GIF Sundsvall logo

GIF Sundsvall

0-1

00:30

FT

Hammarby Hammarby logo
1-1
Mjallby AIF logo

Mjallby AIF

0-0

00:30

FT

Utsiktens BK Utsiktens BK logo
1-3
IK Brage logo

IK Brage

0-2

00:30

FT

IK Sirius FK IK Sirius FK logo
2-2
IFK Norrkoping FK logo

IFK Norrkoping FK

0-1

00:30

FT

FC Rouen FC Rouen logo
1-0
Sochaux logo

Sochaux

1-0

01:00

FT

Radomiak Radom Radomiak Radom logo
2-1
Stal Mielec logo

Stal Mielec

1-0

01:00

FT

Nordsjaelland Nordsjaelland logo
3-1
Silkeborg logo

Silkeborg

2-1

01:00

FT

Universitatea Craiova Universitatea Craiova logo
1-1
FC Rapid 1923 logo

FC Rapid 1923

1-0

01:00

FT

Hapoel Petah Tikva Hapoel Petah Tikva logo
0-0
Hapoel Tel Aviv logo

Hapoel Tel Aviv

0-0

01:00

FT

Viseu Viseu logo
1-1
Santa Clara logo

Santa Clara

1-0

01:00

FT

West Bromwich U21 West Bromwich U21 logo
1-1
Southampton U21 logo

Southampton U21

0-0

01:00

FT

Al Shorta Al Shorta logo
3-0
Naft Misan logo

Naft Misan

1-0

01:00

FT

SD Aucas U20 SD Aucas U20 logo
3-1
Sporting Cristal U20 logo

Sporting Cristal U20

2-0

01:30

FT

Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva logo
1-0
Beitar Jerusalem logo

Beitar Jerusalem

1-0

01:30

FT

Omonia Nicosia FC Omonia Nicosia FC logo
2-1
Anorthosis Famagusta FC logo

Anorthosis Famagusta FC

1-0

01:45

FT

Star Arafat Star Arafat logo
1-5
ASC Entente Sebkha logo

ASC Entente Sebkha

0-3

02:00

FT

Den Bosch Den Bosch logo
1-4
Groningen logo

Groningen

0-0

02:00

FT

PSV Eindhoven Youth PSV Eindhoven Youth logo
3-1
SC Cambuur Leeuwarden logo

SC Cambuur Leeuwarden

0-0

02:00

FT

Nyiregyhaza Nyiregyhaza logo
1-1
SOROKSAR logo

SOROKSAR

0-0

02:00

FT

Manchester City U21 Manchester City U21 logo
2-0
Nottingham Forest U21 logo

Nottingham Forest U21

1-0

02:00

FT

Leicester City U21 Leicester City U21 logo
2-0
Leeds United U21 logo

Leeds United U21

2-0

02:00

FT

Stoke City U21 Stoke City U21 logo
1-3
Crystal Palace U21 logo

Crystal Palace U21

1-1

02:00

FT

Wolverhampton U21 Wolverhampton U21 logo
2-2
Newcastle U21 logo

Newcastle U21

1-1

02:00

FT

Patro Eisden U21 Patro Eisden U21 logo
2-3
Deinze U21 logo

Deinze U21

1-2

02:00

FT

IR Reykjavik(w) IR Reykjavik(w) logo
4-2
Kopavogur Women logo

Kopavogur Women

3-1

02:00

FT

Real Santa Cruz Real Santa Cruz logo
0-3
San Antonio Bulo Bulo logo

San Antonio Bulo Bulo

0-2

02:00

FT

Fluminense PI Fluminense PI logo
0-3
Fortaleza logo

Fortaleza

0-0

02:00

FT

Deportivo Union Comercio Deportivo Union Comercio logo
2-0
UTC Cajamarca logo

UTC Cajamarca

0-0

02:30

FT

Elche CF Elche CF logo
3-0
AD Alcorcon logo

AD Alcorcon

3-0

02:30

FT

Juve Stabia Juve Stabia logo
1-0
US Casertana 1908 logo

US Casertana 1908

0-0

02:45

FT

Angers Angers logo
3-1
Ajaccio logo

Ajaccio

1-1

02:45

FT

Inter Inter logo
2-1
Genoa logo

Genoa

2-0

02:45

FT

St Ives Town St Ives Town logo
1-2
Coalville logo

Coalville

1-2

02:45

FT

Chelmsford City Chelmsford City logo
0-1
Worthing logo

Worthing

0-0

02:45

FT

Aveley Aveley logo
0-0
Yeovil Town logo

Yeovil Town

0-0

02:45

FT

Drogheda United Drogheda United logo
2-1
Bohemians logo

Bohemians

1-0

02:45

FT

Dundalk Dundalk logo
0-5
Sligo Rovers logo

Sligo Rovers

0-4

02:45

FT

Shelbourne Shelbourne logo
1-0
Galway United logo

Galway United

1-0

02:45

FT

Waterford United Waterford United logo
3-1
St. Patricks Athletic logo

St. Patricks Athletic

2-1

02:45

FT

Shamrock Rovers Shamrock Rovers logo
2-2
Derry City logo

Derry City

0-0

02:45

FT

Hashtag United Hashtag United logo
1-1
Badshot Lea logo

Badshot Lea

1-1

02:45

FT

Carrick Rangers Reserves Carrick Rangers Reserves logo
1-1
Crusaders Reserves logo

Crusaders Reserves

0-0

02:45

FT

Kerry FC Kerry FC logo
4-1
Treaty United logo

Treaty United

3-1

03:00

FT

Sheffield United Sheffield United logo
0-6
Arsenal logo

Arsenal

0-5

03:00

FT

Osasuna Osasuna logo
1-0
Deportivo Alavés logo

Deportivo Alavés

0-0

03:00

FT

Sportivo Dock Sud Sportivo Dock Sud logo
1-0
Club Atletico Acassuso logo

Club Atletico Acassuso

1-0

03:00

FT

Claypole Claypole logo
1-0
Centro Espanol logo

Centro Espanol

1-0

03:00

FT

Cliftonville Reserves Cliftonville Reserves logo
3-1
Loughgall U20 logo

Loughgall U20

1-0

03:15

FT

FC Famalicao FC Famalicao logo
1-1
Boavista FC logo

Boavista FC

1-0

03:15

FT

Vilaverdense Vilaverdense logo
0-1
Pacos de Ferreira logo

Pacos de Ferreira

0-0

04:00

FT

Cucuta Cucuta logo
1-1
Union Magdalena logo

Union Magdalena

0-0

04:00

FT

Santiago Wanderers Santiago Wanderers logo
1-2
Deportes Santa Cruz logo

Deportes Santa Cruz

0-1

04:00

FT

Defensor Sporting U20 Defensor Sporting U20 logo
0-1
AA Flamengo SP U20 logo

AA Flamengo SP U20

0-1

04:00

FT

Sporting San Miguelito Reserves Sporting San Miguelito Reserves logo
5-0
Tauro Reserves logo

Tauro Reserves

2-0

04:00

FT

San Judas San Judas logo
2-2
Bravos Primavera logo

Bravos Primavera

2-1

05:00

FT

Cavalier FC Cavalier FC logo
1-1
Humble Lions logo

Humble Lions

0-0

05:00

FT

Sampaio Correa Sampaio Correa logo
2-0
tuntum EC logo

tuntum EC

1-0

05:00

FT

CD Copiapo S.A. CD Copiapo S.A. logo
1-3
Universidad de Chile logo

Universidad de Chile

1-1

05:00

FT

Central Cordoba SdE Reserves Central Cordoba SdE Reserves logo
0-0
Estudiantes LP Reserves logo

Estudiantes LP Reserves

0-0

05:00

FT

RAMS Village Superstars RAMS Village Superstars logo
2-0
Bath United logo

Bath United

0-0

05:30

FT

Tacuary Tacuary logo
0-2
Sol de America logo

Sol de America

0-0

06:00

FT

Queretaro Women(w) Queretaro Women(w) logo
3-0
Cruz Azul (w) logo

Cruz Azul (w)

1-0

06:00

FT

Toluca(w) Toluca(w) logo
3-0
Club America (w) logo

Club America (w)

1-0

06:00

FT

Cascavel PR Cascavel PR logo
1-0
Maringa FC logo

Maringa FC

1-0

06:00

FT

SV Jong Aruba SV Jong Aruba logo
4-0
SV Caravel logo

SV Caravel

1-0

06:05

FT

Barranquilla FC Barranquilla FC logo
1-0
Real Santander logo

Real Santander

0-0

06:30

FT

Barnechea Barnechea logo
4-1
Curico Unido logo

Curico Unido

2-0

07:00

FT

Instituto Instituto logo
2-0
CA Huracan logo

CA Huracan

1-0

07:00

FT

Liga Universitaria Quito Liga Universitaria Quito logo
2-1
Macara logo

Macara

2-1

07:00

FT

Lobos UPNFM Lobos UPNFM logo
0-0
Genesis logo

Genesis

0-0

07:00

FT

Aguilas UP Aguilas UP logo
2-2
Plaza Amador Reserves logo

Plaza Amador Reserves

0-1

07:10

FT

San Martin Tucuman San Martin Tucuman logo
0-0
Quilmes logo

Quilmes

0-0

07:30

FT

Dunbeholden FC Dunbeholden FC logo
3-0
Harbour View FC logo

Harbour View FC

1-0

08:00

FT

Sporting San Miguelito Sporting San Miguelito logo
1-0
CA Independente logo

CA Independente

1-0

08:00

FT

Santa Ana Santa  Ana logo
0-1
Guadalupe FC logo

Guadalupe FC

0-0

08:00

FT

Municipal Pococi (w) Municipal Pococi (w) logo
1-1
Saprissa (w) logo

Saprissa (w)

0-0

08:00

FT

Persitara Jakarta Utara Persitara Jakarta Utara logo
4-2
Bintang Kota logo

Bintang Kota

3-1

08:06

FT

Pachuca(w) Pachuca(w) logo
2-0
Puebla (w) logo

Puebla (w)

2-0

08:10

FT

Deportivo Pasto Deportivo Pasto logo
1-0
Fortaleza F.C logo

Fortaleza F.C

1-0

09:00

FT

Real Espana Real Espana logo
2-3
Real Sociedad Tocoa logo

Real Sociedad Tocoa

1-1

09:00

FT

辽宁沈北禾丰女足 辽宁沈北禾丰女足 logo
2-2
Guangxi Pingguo Beinong (w) logo

Guangxi Pingguo Beinong (w)

0-0

09:00

FT

Wuhan Jianghan(w) Wuhan Jianghan(w) logo
3-2
China (w)U17 logo

China (w)U17

0-0

09:00

FT

Hangzhou Bank(w) Hangzhou Bank(w) logo
0-1
Guangdong (w) logo

Guangdong (w)

0-0

10:10

FT

Chivas Guadalajara Women(w) Chivas Guadalajara Women(w) logo
4-0
Club Necaxa (w) logo

Club Necaxa (w)

3-0

10:10

FT

Monterrey(w) Monterrey(w) logo
6-0
Santos Laguna (w) logo

Santos Laguna (w)

4-0

12:15

FT

Sorong Raya Sorong Raya logo
3-0
YOFA Junior logo

YOFA Junior

1-0